luongsonhoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WELCOME TO LUONG SON

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thử lòng you thôi !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
nonamepro

Thử lòng you thôi !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thử lòng you thôi !!!   Thử lòng you thôi !!! Icon_minitimeMon Apr 20, 2009 5:23 pm

Trích
Trích dẫn :
Hỡi các thành viên yêu dấu, hiện nay trong diễn đàn của hội chúng ta có 1 vị khách ko mời mà đến có tên user là : noname . Vị khách này đã bôi nhọa một số thành viên trong hội và đặc biệt là hội chủ thông qua ghép những khuôn mặt ko lành mạnh vào bức hình của các thành viên nam trong hội chụp cùng hội chủ. Nay hội chủ thông báo cho các thành viên nên cẩn thận với vị khách này để tránh những lời nói ko hay từ người này và đặc biệt đừng nên giao tiếp với vị khách lạ này.

*** lưu ý: nếu thành viên nào trong hội biết đc danh tính lý lịch của vị khách này ngoài đời hãy nên thông báo với hội chủ hoặc hội phó để hội chúng ta trừng phạt người này. Nếu thành viên nào lập đc công này sẽ đc trọng thưởng.
Có cần phải nói thế không bạn Laughing
Thứ nhất: you có thể nói để tui edit hoặt del bài
Thứ 2: ***lưu ý: đó là lệnh truy nả hã Surprised .
Thứ 3:Trừng phạt bằng cách nào zậy cho mình bik để tránh được hok ^^! Zới lại ngày nào củng gập mặt hết mà you Very Happy ! còn trẻ đừng nói chuyện gióng tên độc tài thế coi chừng chứ tôi cho 2 con virut hiệuLogoff.
là tè té te lun ha:d
Thứ 4: Admin nên có thiện cảm 1tý ha !!!
Và thứ 5 affraid Nhìn xuống

Thử lòng you thôi !!! 3458352775_720d362ff5_o
http://emvatoi.tk

Thử lòng you thôi !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang